(1) Flange na ganga dole ne a kiyaye daidai da bangon ganga a ƙarƙashin kowane yanayi, ko da a ƙarƙashin kaya.
(2) Don guje wa abin da ke faruwa na "aiki-hopping" ko "deviant" na igiyar waya, igiyar waya dole ne ta kula da isasshen tashin hankali, ta yadda igiyar waya za ta iya kusantar da saman ramin.Lokacin da wannan yanayin bai cika ba, yakamata a ƙara abin nadi na igiya.
(3) Dole ne a kiyaye kusurwar karkatar da igiya a cikin 0.25 ° ~ 1.25 ° kuma ba fiye da 1.5 ° ba.Idan ba za a iya cika wannan yanayin ba, dole ne a yi amfani da madaidaicin kusurwa na Fleet don gyara shi.
(4) Lokacin da igiyar waya da aka saki daga ganga ta zagaya kafaffen juzu'in, dole ne a daidaita tsakiyar ɗigon ɗigon tare da faɗin tsakanin ɓangarorin ganga.
(5) Igiya dole ne ya kula da rashin kwancensa da siffar madauwari, ko da a ƙarƙashin matsakaicin nauyi.
(6) Dole ne igiyar ta kasance mai juriya ga juyawa
(7) Kada a sami tsaga a saman ganga, kuma kada kuskuren farantin matsi ya zama sako-sako;
Lokacin aikawa: Fabrairu-10-2023